Gudun Shuka Guda Guda Guda Taimakon Lambun

Takaitaccen Bayani:

Ana gina goyan bayan shuka masu ƙarfi da kauri da ƙarfi. An yi shi da waya mai ƙarfi wanda aka yi masa maganin UV kuma an shafe foda na tsawon rai.

Mafi dacewa ga tsire-tsire masu tushe guda ɗaya, kamar bishiyoyi masu tasowa, furanni, kayan lambu, da dai sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Waya Tsayi Babban Dia
3.7mm 40 cm 15.7 inch 5cm ku
3.7mm 61 cm 24 inch 5cm ku
3.7mm 91.5 cm 36 7.5cm

1.Gama magani: Rufin foda KO Rufin filastik.

2.Material: Low carbon karfe waya

3. Babban Girma: Diamita 5cm da 7.5cm

4. Tsawo: 40cm, 61cm da 91cm

6. Shiryawa: 6 ko 10pcs tare da alamar sitika a cikin akwati, akwatuna da yawa / kartani

微信图片_20220921173804
微信图片_202209191802042
微信图片_202209211738041
微信图片_202209211738042

Tallafin Shuka Guda Guda

An gina goyon bayan shuka mai ƙarfi mai kauri da ƙarfi don dadewa. An yi shi da waya mai ƙarfi Foda mai rufi da UV da aka yi wa tsawon rai. Lambun koren launi yana ba da damar goyon baya ga ganuwa a cikin lambun.

Mafi dacewa ga tsire-tsire masu tushe guda ɗaya, kamar kayan lambu, furanni, bishiyoyi masu tasowa, da sauransu.

1.Gama magani: Rufin foda KO Rufin filastik.

2.Material: Low carbon karfe waya

3. Babban Girma: Diamita 5cm da 7.5cm

4. Tsawo: 40cm, 61cm da 91cm

6. Shiryawa: 6 ko 10pcs tare da alamar sitika a cikin akwati, akwatuna da yawa / kartani

Aikace-aikace

  1. Mai ƙarfi da ƙarfi

The shuka goyon bayan hadarurruka da aka yi da karfi carbon karfe da kore anti-tsatsa shafi. Ana iya amfani da shi a wurare daban-daban kuma ana iya sake amfani dashi. Idan aka kwatanta da kayayyakin itace, ya fi tsayi.

  1. Fadin aikace-aikace

Kowace tsire-tsire ana kiyaye ta madaidaiciya kuma tana haɓaka sama ta hanyar tushe mai tushe na fure guda ɗaya tare da zoben tallafi. Yawancin tsire-tsire guda ɗaya, gami da kayan lambu, furanni, bishiyar seedling, da sauransu, ana iya girma cikin nasara.

  1. Aikace-aikace mai sauƙi

Kawai sanya gungumen azaba da goyan baya a cikin ƙasa, sannan ciyar da tushen shuka ta cikin hoop. Yi amfani da igiyar igiyar igiyar igiyar igiyar igiyar igiya don amintar da tushen shuka zuwa gungumen don tallafawa. Bugu da ƙari, launin kore mai duhu ba a iya gani a cikin Lambun, yayi kama da na halitta sosai.

Siffar

Gina mai kauri da ƙarfi don dadewa

Foda mai ƙarfi na waya mai rufi KO filastik mai rufi da UV da aka yi wa tsawon rai.

Lambun koren launi yana ba da damar goyon baya ga ganuwa a cikin lambun

Ana iya amfani dashi bayan an girma shuka.

Kulawar ingancin Phoenix

Duban ma'aunin waya
Duba girman girman
Duban nauyi na raka'a
Gama dubawa
Ana duba alamun


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka